Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà, 2 mặt tiền, 9 tầng, đối diện chợ Tân Mỹ, Quận 7, liền kề PMH, 200m²(10x20m) 130 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền 9 tầng Tân Mỹ, Q7 đối diện chợ, kề Phú Mỹ Hưng 200m² (10x20m) 130 tỷ. Thông tin nổi bật. Vị trí kim cương: Góc 2 mặt tiền đường Tân Mỹ, đối diện chợ, sát Phú Mỹ Hưng, view thẳng Landmark 81. Đường trước nhà 20m, giao thông tấp nập, kinh doanh mọi ngành nghề. Diện tích đất: 200m² (10 x 20m) Sàn sử dụng ~1.800m² + (1 hầm, 1 lửng, 6 lầu + sân thượng). Kết cấu: 9 tầng kiên cố, có thang máy. Công năng hiện hữu: Tầng hầm: Để xe, kho. Tầng lửng Tầng 3: Studio áo cưới (setup đầy đủ). Tầng 4 Tầng 6: Khu phòng Karaoke cách âm. Tầng 7: Xưởng may áo cưới. Tầng 8: Khu ở (nhiều phòng). Sân thượng: Khu chill ngoài trời, sân vườn hồ cá koi (đã làm). Số phòng/WC: ~30 phòng 31 WC (theo hiện trạng). Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công đủ, công chứng sang tên nhanh. Giá bán: 130 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Lợi thế khai thác. Kinh doanh đa mô hình: Studio áo cưới, karaoke, văn phòng, trung tâm nha khoa/thẩm mỹ, khách sạn căn hộ dịch vụ, trung tâm đào tạo. Góc 2 MT nhận diện thương hiệu tối đa, lưu lượng người qua lại cực lớn. Khu dân cư thương mại sầm uất, sát Phú Mỹ Hưng, đầy đủ tiện ích cao cấp. Liên hệ0936905636 để nhận file pháp lý, mặt bằng công năng chi tiết & book lịch xem tòa nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

130 tỷ

200 m²
650 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Mỹ, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà, 2 mặt tiền, 9 tầng, đối diện chợ Tân Mỹ, Quận 7, liền kề PMH, 200m²(10x20m) 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.