Tin đăng đã hết hạn.

Mặt Tiền - Siêu giữ tiền 430m2 Nguyễn Thị Thập - VIP trung tâm Quận 7 # Tân Hưng Tân Quy Bình Thuận

Ngày đăng: 21/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà chính chủ ở lâu đời. - Sổ cất két chờ công chứng. - Phù hợp xây building, tổ hợp khách sạn. - Tiện ích Lõi trung tâm Quận 7. Nhà môi giới chuyên nghiệp 0973321775Làm việc chính chủ - không cò, kê giá).

Xem thêm

Liên hệ:

097 332 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

430 m²
279,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Thập, P. Tân Quy, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TP

TỊNH NHÀ PHỐ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt Tiền - Siêu giữ tiền 430m2 Nguyễn Thị Thập - VIP trung tâm Quận 7 # Tân Hưng Tân Quy Bình Thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.