Tin đăng đã hết hạn.

Giãm giá nhà mặt phố có thang máy, tại khu phố Hưng Gia Phú Mỹ Hưng - Q7 - giá 29,5tỷ

Ngày đăng: 25/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Số 44 Hưng Thái 1, khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Quận 7 khu dân cư cao cấp, yên tĩnh và an ninh.
Diện tích: 7m x 18m (126m²).
Kết cấu: Nhà phố biệt thự gồm 3 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, thông thoáng.
Hướng nhà: Hướng Nam đón gió mát, phong thủy tốt.
Tình trạng: Nhà trống, sẵn sàng bàn giao ngay.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.
Giá bán: 31 tỷ - giãm còn 29,5ty.
Tiềm năng khai thác cao:
Từng cho thuê với giá 40 triệu/tháng lựa chọn hoàn hảo cho cả an cư và đầu tư sinh lời.

Tiện ích xung quanh:

Gần Crescent Mall, SC VivoCity, công viên Hồ Bán Nguyệt.
Gần trường Quốc tế SSIS, RMIT, Canada International School.
Cộng đồng dân cư văn minh an ninh 24/7.

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & chốt giá tốt: 0903018683 Hoa - Zalo.
https://batdongsandaiphat.vn/ban-biet-thu-sang-trong-khu-dan-cu-hung-thai-1-phu-my-hung-quan-7-gia-chi-31-ty/

Xem thêm

Liên hệ:

090 301 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

4 PN, 5 WC
126 m²
234,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Pham Thi Anh Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giãm giá nhà mặt phố có thang máy, tại khu phố Hưng Gia Phú Mỹ Hưng - Q7 - giá 29,5tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.