Tin đăng đã hết hạn.

Đất nhà phố khu Hưng Gia 4 (cạnh khu căn hộ Sky)

Ngày đăng: 25/04/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất nhà phố R4 - 70 khu Hưng Gia 4 Phú Mỹ Hưng.
Cạnh Sky Garden gần căn góc 2 mặt tiền đường Phạm Văn Nghị Trung tâm Q7.

Lô đất đẹp vị trí cực đắc địa thích hợp xây nhà phố, văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ.

Diện tích: 6 x 18.5m (111m²).

Khu vực: Cạnh căn hộ Sky Garden Kế bên căn góc 2 mặt tiền đường Phạm Văn Nghị.

Pháp lý: Sổ hồng riêng Quy hoạch đồng bộ Phú Mỹ Hưng.

Hạ tầng hoàn chỉnh Giao thông cực kỳ thuận tiện.

Giá bán: 27 tỷ giá tốt khu vực hot nhất Phú Mỹ Hưng.

Xem vị trí thực tế: https://maps.app.goo.gl/8Eiwjcv4xwhb1EvV6?g_st=ic

Liên hệ ngay để nhận sổ hồng, layout khu vực và đặt lịch xem đất.
Cơ hội đầu tư cực kỳ tốt Lô đẹp Giá hợp lý Vị trí không còn nhiều!

Xem thêm

Liên hệ:

079 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

27 tỷ

111 m²
243,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Phạm Thanh Cầu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nhà phố khu Hưng Gia 4 (cạnh khu căn hộ Sky) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.