Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà phố đường Nguyễn Cao Phú Mỹ Hưng Quận 7 giá cực rẻ 58 tỷ LH 0935 562 279

Ngày đăng: 24/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn nhà phố Nguyễn Cao phường Tân Phong Quận 7 Phú Mỹ Hưng đây là con đường đẹp nhất khu cảnh đồi Phường Tân Phong Quận 7.
- Bán nhà phố điện tích 10 x 15= 150m2. DTSD 308m.
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
- Giá bán 58 tỷ tương đương 375 triệu/m.
- Nhà mới sạch sạch sẽ.
- Hợp đồng thuê 130 triệu.
- Sổ hồng riêng.
Cần bán nhà phố Nguyễn Cao Phú Mỹ Hưng Quận 7.
Vị trí: Đối diện chung cư Uban Hill, cách ngã tư Nguyễn Văn Linh 1 căn.
- Rất phù hợp cho các anh chị mua đầu tư hoặc ở ngoài ra bên e còn nhiều căn nhà khác e chuyên bán nhà phố, biệt thự, căn hộ trong Phú Mỹ Hưng và Quận 7 anh chi cần ỏ đâu e gửi hàng và tư vấn anh chị giá tốt gọi e.
Các sản phẩm anh chị tham khảo.
1.
- Bán nhà phố điện tích 6 x 18.5= 111m2m. DTSD 900M2.
- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 5 lầu.
- Giá bán 48 tỷ tương đương 432 triệu/m.
- Hướng bắc.
- 15pn 15wc dạng căn hộ dịch vụ.
- Nhà mới sạch sạch sẽ.
- Hợp đồng thuê 150 triệu.
- Sổ hồng riêng.
- Thanh máy.
- Đường lớn 20m2.
2.
- Bán khách sạn điện tích 18 x 18.5= 333m2m. DTSD 3000m2.
- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt 4 lầu.
- Giá bán 150 tỷ tương đương 450 triệu/m.
- Hướng Nam.
- Nhà mới sạch sạch sẽ.
- Hợp đồng thuê 300 triệu.
- Sổ hồng riêng.
- Thanh máy.
- 38 phòng khách sạn.
3.
- Bán căn hộ dịch vụ điện tích 6 x 18.5= 111m2m. DTSD 800m2.
- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt 4 lầu.
- Giá bán 33 tỷ tương đương 333 triệu/m.
- Hướng Nam.
- Nhà mới sạch sạch sẽ.
- Hợp đồng thuê 90 triệu.
- Sổ hồng riêng.
- Thanh máy.
- 13pn, 13wc căn hộ dịch vụ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 556 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà phố đường Nguyễn Cao Phú Mỹ Hưng Quận 7 giá cực rẻ 58 tỷ LH 0935 562 279 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.