Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền tại Phú Mỹ Hưng, đường Cao Triều Phát, khu Hưng Gia 3, 111m2 (6x18,5), 5T, Kế Vivo

Ngày đăng: 21/03/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8

Mô tả chi tiết:
- Kiểu nhà phố: Trệt, lững, 2 lầu, áp máy (kiểu cũ), xin giấy phép xây thêm hầm được.
- Diện tích đất: 111m2 (6x18,5m), Diện tích sữ dụng: Gần 400m2 (luôn sân trước và sau).
- Tình trạng nội thất: Nhà chủ mới sơn sữa lại còn rất mới, Thiết kế sàn trống suốt, Đang có (HĐT 70 triệu/tháng).
- Vị trí nhà: Toạ lạc tại Khu Phú Hưng Gia 3 (Nằm trong quy hoạch Văn Hoá - Giải Trí) Của Phú Mỹ Hưng, cạnh bên là khu Sky Gardent: 1,2,3, SC Vivocity, đại học RMIT.
- Quý khách muốn biết thêm chi tiết xin vui lòng liên hệ:
- Gọi ngay/Zalo: 0932289322 Thanh Hải PMH.

Xem thêm

Liên hệ:

093 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 WC
111 m²
360,36 triệu/m²
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
OH

Ong Thanh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền tại Phú Mỹ Hưng, đường Cao Triều Phát, khu Hưng Gia 3, 111m2 (6x18,5), 5T, Kế Vivo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.