Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Belleza, Phú Mỹ, Quận 7, HCM, 15,2 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 14/03/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Belleza, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM với diện tích 90m2, 4 tầng và thiết kế cơ bản + sân thượng
- Giá: 15,2 tỷ VND.
- Có 7 phòng ngủ, 7 toilet, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê.
- Mặt tiền rộng 5m, thuận tiện cho kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng. Nhà hiện đang cho thuê 6 phòng căn hộ dịch vụ, diện tích mỗi phòng 40m, có WC riêng mỗi phòng. Thu nhập 30tr/tháng.
- Pháp lý sổ hồng, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Gần các tiện ích:
+ Gần trường quốc tế Hàn Quốc và trường mầm non Canada - Việt Nam.
+ Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Winmart+, Bách Hóa Xanh.
+ Công viên Cảnh Viên cho không gian sống xanh, thoáng đãng.

Vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0931847366 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 184 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

90 m²
168,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Belleza Apartment, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
AN

Anh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Belleza, Phú Mỹ, Quận 7, HCM, 15,2 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.