Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí độc tôn thích hợp xây dựng building 2 MT Nguyễn Thị Thập Q7

Ngày đăng: 19/12/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí độc tôn - Góc 2 mặt tiền Nguyễn Thị Thập Q7.
Trục huyết mạch Quận 7, thích hợp xây Building.
DT: 17m x 45m, thu nhập 165 triệu/th.
Giá 149 tỷ TL mạnh cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 937 ****

Vị trí bản đồ

149 tỷ

686 m²
217,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0979376360

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí độc tôn thích hợp xây dựng building 2 MT Nguyễn Thị Thập Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.