Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 mặt tiền đường đào trí - quận 7 . giá tốt

Ngày đăng: 12/11/2024

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÀO TRÍ - QUẬN 7 . GIÁ TỐT
- DT : 10m x 18m .
- DỰ ÁN NHÀ Ở CAO CẤP KHẢI VY - HƯNG THỊNH - Saigon Riverside .
- CÓ TẦNG HẦM .
Mã Lô LK3-17 | MT đường Đào Trí 40m

DT: 10x18m = 168m2
Hướng Đông
GPXD: hầm + trệt + lửng + 3 lầu
Giá bán : 17 Tỷ (TL).

Lh :0968 995 *** PHỐ GIA ( ngay chủ)
Xem thêm

Liên hệ:

096 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

17 tỷ

168 m²
101,19 triệu/m²
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Phố Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 mặt tiền đường đào trí - quận 7 . giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.