Kẹt nợ bán gấp nhà trả nợ-dt 64m2 đường Nguyễn Văn Luông, quận 6-giá 875tr-sổ riêng

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá TT 875 triệu đã bao gồm phí sang tên công chứng. - Diện tích CN 64m2, ngang 4m dài 16m. - Đường trước nhà rộng 5m xe hơi đi lại thoải mái - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm khác. - Khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy hoạch. - Gần chợ Phú Lâm - Tiện kinh doanh xây nhà trọ cho sinh viên thuê. Đầy đủ mọi thứ trong bán kính 500m như bệnh viện trường học, khu vui chơi giải trí, cách vài bước để đến trung tâm mua sắm, bệnh viện tiện kinh doanh mua bán. LH : Vy 0774722132

Xem thêm

Liên hệ:

077 472 ****

Vị trí bản đồ

875 triệu

64 m²
13,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Trương Ngọc Bảo An

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Kẹt nợ bán gấp nhà trả nợ-dt 64m2 đường Nguyễn Văn Luông, quận 6-giá 875tr-sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.