Tin đăng đã hết hạn.

Ngon mà Rẻ, Bán tòa nhà MT Trần Văn Kiểu, DT 7x16 CN 112m2, 6 Tầng 539m2 Sàn, Giá 22 tỷ còn TL

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Cần bán tòa nhà mặt tiền Đường Trần Văn Kiểu, P10, Quận 6 khu dân cư Bình Phú. Vị trí đẹp, tọa lạc lại mặt tiền đường chữ lớn 20m, đặc biệt tuyến đường có xe bus lưu thông đi ngang qua. Ưu điểm căn góc 2 mặt tiền thông thoáng, tiện an cư, làm văn phòng, đầu tư giữ tiền, đây là tài sản tốt trong phân khúc 22 tỷ tiện tại. -Diện tích tòa: 7x16 công nhận 112m2 đất. -Kết cấu hiện trạng 6 tầng, tổng 539m2 sàn. Hiện trạng đang để trống, hợp đồng thuê cũ 60tr, chủ thiện chí bán để có thể bàn giao nhà sớm cho khách nên đã thu hồi nhà lại. -Giá bán: 22 tỷ còn thương lượng cho khách mua nhanh và thiện chí. Alo em Lê Hồng Phong 0931885539 nhận thông tin và làm việc chính chủ! ------------------- Hỗ trợ vay bank lãi suất thấp 5.5%, hỗ trợ vay ngoài, vay nhanh, cầm cố, Hỗ trợ tư vấn xây dựng, sửa chữa, Nhận tư vấn thủ tục làm các giấy tờ pháp lí liên quan đến Nhà và Đất tại TP.HCM!

Xem thêm

Liên hệ:

093 188 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

112 m²
196,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
LP

Lê Hồng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngon mà Rẻ, Bán tòa nhà MT Trần Văn Kiểu, DT 7x16 CN 112m2, 6 Tầng 539m2 Sàn, Giá 22 tỷ còn TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.