Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Lý Chiêu Hoàng, ngang 4m7 dài 27m, 1 hầm + 8 tầng, chỉ 17 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn nhà mặt tiền Lý Chiêu Hoàng, phường 10, quận 6. Diện tích: 4.2m x 27m. 126m2. Kết cấu: Hầm + lửng + 7 tầng, thang máy, phòng cháy chửa cháy. Vị trí: Mặt tiền đường lớn, sầm uất, thuận tiện kinh doanh, đang cho thuê 45 triệu, người thuê kinh doanh lại 100 triệu tháng. Giá bán: 17 tỷ (thương lượng). Liên hệ: 0917761313 Cao Phương hoặc zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

091 776 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

17 tỷ

126 m²
134,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lý Chiêu Hoàng, P. 10, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
0

0917761313

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Lý Chiêu Hoàng, ngang 4m7 dài 27m, 1 hầm + 8 tầng, chỉ 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.