Tin đăng đã hết hạn.

MTKD đường Chu Văn An (3.5*14m, nhà 4 lầu), F1, Quận 6, chỉ 13 tỷ TL

Ngày đăng: 20/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán nhanh căn nhà mặt tiền đường Chu Văn An (cách chợ Bình Tây - Kim Biên) chỉ 2P đi xe máy, đường trước ra rộng rãi + vỉa hè 3m để xe hoặc kinh doanh thoải mái. - Thích hợp cho khách mua để ở, làm văn phòng đại diện hoặc làm kho chứa hàng.. - Diện tích: 3.5*14m. - Kết cấu nhà: 4 lầu + sân thượng. - Giá chỉ: 13 tỷ thương lượng. + Liên hệ: Lê Quang 0917060303

Xem thêm

Liên hệ:

091 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

49 m²
265,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chu Văn An, P. 1, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
lq

lê quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MTKD đường Chu Văn An (3.5*14m, nhà 4 lầu), F1, Quận 6, chỉ 13 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.