Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhanh MTKD Ngay CHỢ KIM BIÊN - CHỢ LỚN - UBND QUẬN 6 4x17m Hầm 3 Lầu Sân Thượng giá 13.8 tỷ TL

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Định Cư Bán Nhanh MTKD Ngay CHỢ KIM BIÊN - CHỢ LỚN - UBND QUẬN 6 4x17m Hầm 3 Lầu Sân Thượng giá 13.8 tỷ TL ______________________ Vị trí : Sát MT Gia Phú - Cao Văn Lầu P1 Quận 6 +Diện tích : 4x17m vuông vức không lộ giới +Kết cấu : hầm 3 lầu sân thượng gần 300m2 sử dụng Thiết kế hiện đại, giếng trời lấy sáng, 5pn 4wc, phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, 2 phòng kho... để lại toàn bộ nội thất tặng khách (kết cấu hiếm có tại khu vực, khó xin GPXD có hầm, khu vực ko ngập nước) +Hướng không nắng chiều +Giá bán : 14tỷ TL +Khu vực tập trung nhiều Hoa Kiều, thích hợp Quý Khách mua về ở, mua đầu tư cho thuê hoặc tích trữ tài sản.. _____________________________________________ Liên hệ : 0931792459 0931792459 gặp em Thái để lên lịch xem nhà và nhận full thông tin sản phẩm Làm việc chính chủ - thông tin chuẩn xác - không làm mất thời gian Quý Khách! Hỗ trợ pháp lý từ A - Z. Rổ hàng 150.000 ++ sản phẩm nhà phố chọn lọc khắp 168 phường, xã TPHCM chọn lọc theo tiêu chí minh bạch - pháp lý phù hợp quý khách hàng mua ở - đầu tư ngắn hạn, dài hạn...

Xem thêm

Liên hệ:

093 179 ****

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

68 m²
202,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Gia Phú, P. 1, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhanh MTKD Ngay CHỢ KIM BIÊN - CHỢ LỚN - UBND QUẬN 6 4x17m Hầm 3 Lầu Sân Thượng giá 13.8 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.