Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Số 23 khu Bình Phú Quận 6 (15x20m, CN 280m2) chỉ 55 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn nhà góc 2 mặt tiền cực hiếm khu vực! Góc 2 mặt tiền đường số 23, khu vip Bình Phú 1, P11, Quận 6. - Đường huyết mạch, xe cộ qua lại tấp nập, kinh doanh buôn bán đa dạng ngành nghề. - Diện tích: 15x20m (280m2). - Kết cấu: Nhà 4 tầng. - Pháp lý sổ hồng đầy đủ. - Giá 55 tỷ, thương lượng chính chủ thiện chí bán. LH: 0917761313 Phương _Chợ Lớn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 776 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

55 tỷ

280 m²
196,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 23, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
0

0917761313

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Số 23 khu Bình Phú Quận 6 (15x20m, CN 280m2) chỉ 55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.