Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mt đường chợ lớn q.6, giá 27 tỷ, 6 tầng + thang máy cn: 131m2 dts : 636m2

Ngày đăng: 10/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

do nhu cầu tài chính nên bán lại nhà mt đường chợ lớn q. 6, 6 tầng + tm giá 27 tỷ - ưu điểm : + dt : 5 x 26 cn : 131m2 dts : 636m2 + 6 tầng + thang máy + hđt : 90tr / 1 tháng + nở hậu 9m - tiện ích : + phố hoa hậu giang chỉ cách 5 phút đi xe + chợ lớn, chợ kim biên chỉ cách 10 phút đi xe + công viên phú lâm chỉ cách 10 phút đi xe + đại lộ võ văn kiệt chỉ 5 phút đi xe + phố đông y chỉ cách 10 phút đi xe liên hệ ngay duy nguyễn 0773860079 ( zalo ) để chốt ngay hôm nay nhé

Xem thêm

Liên hệ:

077 386 ****

Vị trí bản đồ

27 tỷ

131 m²
206,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Chợ Lớn, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
0

0773860079

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mt đường chợ lớn q.6, giá 27 tỷ, 6 tầng + thang máy cn: 131m2 dts : 636m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.