Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền KD - đường 24A - chợ An Dương Vương - nhà 4 tầng 66m2 - giá 13.8 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Mặt tiền KD - đường 24A - chợ An Dương Vương - nhà 4 tầng 66m2 - giá 13.8 tỷ. Mô tả: - Vị trí: Mặt tiền siêu sầm uất KD đa ngành Chợ An Dương Vương, khu vip Bình Phú. - Diện tích: 66m2= 4x16,5m, ko lộ giới, công nhận đủ. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4PN, 5WC khép kín, thang máy xịn sò full nội thất. - Đường rộng 20m thông thoáng, kinh doanh tốt. - Vị trí gần vòng xoay Mủi Tàu, Lý Chiêu Hoàng, Đs 26. - Pháp lý chuẩn, công chứng ngay. LH Minh 0909489601

Xem thêm

Liên hệ:

090 948 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

4 PN, 5 WC
66 m²
209,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Số 24A, P. 10, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
LM

Lưu Trí Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền KD - đường 24A - chợ An Dương Vương - nhà 4 tầng 66m2 - giá 13.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.