Tin đăng đã hết hạn.

Bán showroom nội thất ô tô mặt tiền đường Kinh Dương Vương Q6 giá 350 tỷ TL

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nợ ngân hàng cần bán gấp khuôn đất mặt tiền đường Kinh Dương Vương Q. 6 đang cho thuê làm showroom ô tô thu nhập 220 triệu/tháng. Diện tích 27m x 45m công nhận 1.150m2 full thổ cư. Mật độ xây dựng 60%, hầm + 7 tầng + mái che thang. Thích hợp khách mua xây building văn phòng hoặc bệnh viện thẩm mỹ. Vị trí đắc địa gần công viên Phú Lâm và Bến Xe Miền Tây. Giá chào bán 350 tỷ còn thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 120 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

350 tỷ

1.150 m²
304,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Kinh Dương Vương, P. 13, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán showroom nội thất ô tô mặt tiền đường Kinh Dương Vương Q6 giá 350 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.