Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Luông, P12, Quận 6

Ngày đăng: 14/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Luông, P12, Quận 6. Diện tích: 16m x 26m, nở hậu 17m. Công nhận: 421m². Hiện trạng: Nhà cấp 4. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 tầng. Khai thác hiện tại: Cho thuê 1 phần mặt bằng: 75 triệu/tháng. Vị trí vàng: Ngay vòng xoay Phú Lâm. Khu vực tương lai mở rộng, tiềm năng tăng giá cao. Giá bán: 130 tỷ (thương lượng). Liên hệ: 0931613913 Ngoài ra còn nhiều căn đang chờ chủ mới. Vui lòng liên hệ CTY BĐS Gia Hưng Phong. Địa chỉ 443 Lê Đại Hành P. 11 Quận 11. Số di động 0931613913 0931613913 Chúng tôi chuyên. Nhận ký gởi mua bán nhà đất. Nhận tìm kiếm nhà đất theo yêu cầu. Nhận hoàn tất các thủ tục pháp lý nhà đất. Liên tục tuyển dụng nhân viên kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

130 tỷ

2 PN, 2 WC
421 m²
308,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
GP

Gia Hưng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Luông, P12, Quận 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.