Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 MT diện tích khủng: 8x21 ở MTNB Kinh Dương Vương P12 Q6. Chỉ 16,2 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Đang có HDT 33 triệu/tháng, nhà hiện trạng (như hình). - Đường thông xe tải lách nhau. - Diện tích: 8 x 21. - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, ST. - Giá chỉ 16,2 tỷ TL. - LH: 0916014161 - Thi Thi.

Xem thêm

Liên hệ:

091 601 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

16,2 tỷ

168 m²
96,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Kinh Dương Vương, P. 12, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
PS

Phùng Vĩ Sâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 MT diện tích khủng: 8x21 ở MTNB Kinh Dương Vương P12 Q6. Chỉ 16,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.