Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà đẹp 5 tầng Quận 6 - Đường Gia Phú - full nội thất - 4x17m, 68m2 - Giá 15,8 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Không tiếp quảng cáo, không tiếp trung gian. Cơ hội sở hữu căn nhà 5 tầng cực hiếm đường Gia Phú, trung tâm Quận 6, Phường 1! Địa chỉ: Căn thứ 2 từ mặt tiền đường lớn, hẻm rộng xe tải vô thông, cách đường lớn vài bước chân. Nhà hướng Đông Bắc, tại tụ phúc vượng khí ổn định. - Phong thuỷ tốt hợp người làm ăn, an cư lập nghiệp lâu dài, phát triển kinh doanh ổn định. - Thông tin chi tiếc: - Diện tích đất: Ngang 4m, dài 17m, (68m2 vuông vức). - Diện tích sàn sử dụng gần 300m2. - Kết cấu: 1 hầm để xe, 1 trệt, 3 lầu sân thượng có phòng thờ, phòng khách, phòng bếp rộng, 6 phòng ngủ, phòng kho, nhà vệ sinh khép kín. Thiết kế bền đẹp. + Xây dưng năm 2020, nhà xây kết cấu chắc chắn để ở nên còn mới, vào ở ngay không cần sửa chữa. + Tặng nội thất trị giá gần 700 triệu. + Bếp: Full nội thất tủ bếp, máy hút khói, bếp từ, tủ lạnh 2 cửa Panasonic, bộ bàn ăn + ghế cao cấp. + Phòng khách: Nội thất kệ tivi, bộ bàn ghế Sofa. + Phòng ngủ: Full nội thất giường, kệ tủ âm tường dài xuyên suốt 4m, bàn trang điểm. + Phòng ngủ trẻ em full nội thất. + Điện máy: 2 máy lạnh, 2 tivi, bộ hệ thống báo trộm, báo khói cho nhà thông minh, 14 camera ghi hình quan sát nhà, đèn năng lượng mặt trời, bồn nước nóng năng lượng mặt trời. - Tiện ích xung quanh: Gần chợ Bình Tây, siêu thị, bệnh viện Quận 6, bệnh viện Chợ Rẫy, Đại Học Y Dược,.. Trường học cấp 1,2,3,.. - Vị trí đẹp: 1 mặt nhà, phía trước nhà không đối cửa nhà khác. Giáp Quận 5, thuận tiện di chuyển sang các Quận, Quận 11, Quận 10, Quận 1 rất gần,.. - Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, mua bán sang tên nhanh. Liên hệ: Chín xem nhà. Uy tín - Hết lòng vì khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 730 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

5 WC
68 m²
232,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Gia Phú, P. 1, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
C

Chín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà đẹp 5 tầng Quận 6 - Đường Gia Phú - full nội thất - 4x17m, 68m2 - Giá 15,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.