Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Bình Tiên, Quận 6, 40 tỷ, 164.5m2, Chính chủ bán. Nhà của gia đình mình

Ngày đăng: 11/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại đường Bình Tiên, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh, có diện tích 164.5m2, thiết kế 3PN + 3 WC/PT + bếp. Mặt tiền rộng 6.4m, đường vào 40m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. Pháp lý đầy đủ. Giá bán 40 tỷ VND. Thông số vàng: 6,4x 25,7 (không còn lộ giới, ko quy hoạch, nhà hiện hữu). Đường 6 làn, có lề. Khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất, thuận tiện giao thương khắp các quận. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện Quận 6. - Công viên Bình Phú, công viên Lê Lợi, công viên Bãi Sậy. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Phạm Phú Thứ, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Trường THPT Ngô Gia Tự. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Mỹ Nhân 0987123527

Xem thêm

Liên hệ:

098 712 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

3 PN, 3 WC
164.5 m²
243,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bình Tiên, P. 4, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Bích Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Bình Tiên, Quận 6, 40 tỷ, 164.5m2, Chính chủ bán. Nhà của gia đình mình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.