Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền lý chiêu hoàng 277m2

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Lý Chiêu Hoàng, phường Bình Phú, TP.HCM. Diện tích 277m² full đất ở đô thị, ngang 8m dài 35m. Kết cấu xây dựng 4 tầng + mái che thang, diện tích xây dựng 634m². Nhà gồm 11 phòng, thích hợp kinh doanh khách sạn, căn hộ cho thuê. Sổ hồng hoàn công chuẩn chỉ. Khu vực đông đúc nhộn nhịp, kinh doanh sầm uất, trong bán kính 200m đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, siêu thị, cơ quan hành chính, bệnh viện... Giá bán: 62 tỷ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

098 102 ****

Vị trí bản đồ

62 tỷ

277 m²
223,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lý Chiêu Hoàng, P. 10, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
QD

Quốc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền lý chiêu hoàng 277m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.