Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 258 Chợ lớn , p.11, Quận 6- DT: 10m x 46m công nhận 443m2 - HĐ: 200 tr/tháng - 59 tỷ

Ngày đăng: 12/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2MT số 258 Chợ Lớn, P.11, Quận 6 - Diện tích: 9,6 x 46m - Công nhận: 443m2 - Hiện trạng: Cấp 4 - Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng - Giá bán: 59 Tỷ - Liên hệ; MR Văn 0902708449 zalo

Xem thêm

Liên hệ:

090 270 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

59 tỷ

443 m²
133,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chợ Lớn, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902708449

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 258 Chợ lớn , p.11, Quận 6- DT: 10m x 46m công nhận 443m2 - HĐ: 200 tr/tháng - 59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.