Tin đăng đã hết hạn.

bán gấp nhà đẹp MT Bà Hom, Q6 dt 7.5x25m, nở hậu 17m, vị trí đắc địa, giá tốt giá bán 41 tỷ TL

Ngày đăng: 25/03/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN BÀ HOM, QUẬN 6 7.5x25m, NỞ HẬU 17m, DIỆN TÍCH 238.5m VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA

Diện tích: 7.5m x 25m, nở hậu 17m, tổng diện tích công nhận 238.5m.
Vị trí: Nhà nằm ngay mặt tiền đường Bà Hom, khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, gần chợ, siêu thị, trường học, ngân hàng
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
Tiện ích:
Mặt tiền rộng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, mở văn phòng, showroom, spa
Nhà kiên cố, có thể ở ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu sử dụng.
Khu dân cư đông đúc, an ninh, tiện di chuyển sang các quận trung tâm.
Giá bán:41 tỷ thương lượng

Liên hệ ngay: 0768777678 anh thành

Xem thêm

Liên hệ:

076 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

41 tỷ

2 PN, 3 WC
239 m²
171,55 triệu/m²
Địa chỉ
Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thành Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán gấp nhà đẹp MT Bà Hom, Q6 dt 7.5x25m, nở hậu 17m, vị trí đắc địa, giá tốt giá bán 41 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.