Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 39D Sương Nguyệt Ánh, Quận 1 - DT 12 x 20(221m2) Spa thuê 595 triệu/tháng - Giá 145 tỷ TL

Ngày đăng: 04/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ giao bán nhà 39D - 39C Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Quận 1.

- Diện tích: 12 x 20m.
- Kết cấu: 5 tầng.
- Hợp đồng thuê: 595 triệu/tháng còn 5 năm.
- Vị trí: Tuyến đường tập trung nhiều spa, khách sạn, thẩm mỹ viện, kinh doanh 2 chiều sầm uất. Tuyến đường khan hiếm nhà bán.
- Giá bán: 145 tỷ thương lượng.

- Liên hệ An Hạnh 0908 085 289 làm việc trực tiếp chính chủ.
Miễn môi giới, quảng cáo - chỉ tiếp khách thiện chí, có nhu cầu mua thực sự.

Xem thêm

Liên hệ:

090 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

145 tỷ

221 m²
656,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
D-Homme, Đ. Hồng Bàng, P. 6, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908085289

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 39D Sương Nguyệt Ánh, Quận 1 - DT 12 x 20(221m2) Spa thuê 595 triệu/tháng - Giá 145 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.