Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 2T, mặt tiền Quận 6, Bình Phú, Chợ Lớn, Hậu Giang 80m2 4T 5PN đang cho thuê 30tr chỉ 21T

Ngày đăng: 24/01/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giảm sốc hơn 2T bán gấp trước tết, mặt tiền kinh doanh đỉnh khu vip Quận 6 - Bình Phú, Chợ Lớn, Hậu Giang - 80m2 nhà 4 tầng mới đẹp đang cho thuê 30 triệu/tháng chỉ 21T..

+ Kết cấu: 4 tầng mới, 5PN, 4WC, Khu bếp, phòng khách, sân để xe hơi thoải mái.
+ Mặt tiền kinh doanh, xe hơi ngủ ngon trong nhà, đậu đỗ trước nhà ngày đêm.
+ Thông các đường lớn Hậu Giang, Chợ Lớn, Bình Phú, Trần Văn Kiểu, Võ Văn Kiệt, Lý Chiêu Hoàng, Mai Xuân Thưởng, Phạm Văn Chí, Cao Văn Lầu...
+ Vị trí trung tâm quận 6, gần Công viên, Trường học. Bệnh viện, MM Mega Market Bình Phú, Central Mall - Satra Võ Văn Kiệt. Tiện ích ko thiếu thứ gì.

+ Pháp lý chuẩn, mua bán nhanh, mong gặp khách thiện chí.

LH Zalo Em WINNIE NHÀ PHỐ Xem thực tế (miễn trung gian) Làm việc trực tiếp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

21,49 tỷ

5 PN, 4 WC
80 m²
268,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Huỳnh Kim Phụng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 2T, mặt tiền Quận 6, Bình Phú, Chợ Lớn, Hậu Giang 80m2 4T 5PN đang cho thuê 30tr chỉ 21T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.