Tin đăng đã hết hạn.

Nhà góc 2 MT bề ngang lớn 21x13. Đang cho Highland thuê ổn định 133tr/th. Giá 80 tỷ giảm còn 59 tỷ

Ngày đăng: 26/11/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà góc 2 mặt tiền khan hiếm ngay đường Nguyễn Văn Luông, Hậu Giang, Phường 11 Quận 6. Tuyến đường huyết mạch trung tâm của Q6 có đầy đủ các tiện ích, bệnh viện, siêu thị, trường học, ngân hàng...
- DT: 21 x13m.
HĐT: 133 triệu/tháng. Đang cho cafe Highland thuê lâu dài ổn định.
Giá: 80tỷ giảm sâu còn 59 tỷ.
Liên hệ xem nhà: 0937 121 *** Trinh.
Xem thêm

Liên hệ:

093 712 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

59 tỷ

273 m²
216,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngọc Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà góc 2 MT bề ngang lớn 21x13. Đang cho Highland thuê ổn định 133tr/th. Giá 80 tỷ giảm còn 59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.