Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 26 Bình Phú Quận 6 - 5 Tầng - Chỉ 21.5 Tỷ

Ngày đăng: 04/11/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chính Chủ Cần Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 26 Bình Phú, Phường 11, Quận 6

- Diện Tích: 110m (4.5m x 25m)
- Kết Cấu: Nhà Đẹp Trệt + Lửng + 3 Lầu
- Pháp Lý Rõ Ràng: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng giao dịch nhanh trong ngày
- Vị Trí: Khu Dân Cư Bình Phú, Gần Siêu Thị Mega Market

* Bán Nhanh Giá Tốt Chỉ 21,5 Tỷ VNĐ
* Còn thương lượng cho Khách Hàng có thiện chí dễ thương nhất, mua bán nhanh gọn, người thật việc thật

# Đừng Bỏ Lỡ Cơ Hội Duy Nhất Để Sở Hữu
# Anh Chị quan tâm đừng ngần ngại hãy Liên Hệ vào số 0909 661 *** gặp Mr Hưng để xem nhà trực tiếp và trở thành chủ nhân ngôi nhà tuyệt vời này chỉ với 1 cuộc gọi đến (SMS - ZALO - VIBER)
Xem thêm

Liên hệ:

090 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

5 PN, 5 WC
110 m²
195,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 26 Bình Phú Quận 6 - 5 Tầng - Chỉ 21.5 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.