Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn hộ dịch vụ đường Nguyễn Trãi 3 Quận 5. DT 6,4x19m2 giá 38tỷ Hầm 8 tầng 35 phòng + mb

Ngày đăng: 01/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán nhà Địa chỉ: Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5. - Diện tích: 6.4 x 19m, DTCN: 106.8m2. - Kết cấu: Hầm + 8 lầu (35 phòng + 1 mặt bằng). - HĐ Thuê: 135 Triệu/Tháng - 5 năm. - Giá: 38 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

033 373 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m

Vị trí bản đồ

38 tỷ

106.8 m²
355,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. 3, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ dịch vụ đường Nguyễn Trãi 3 Quận 5. DT 6,4x19m2 giá 38tỷ Hầm 8 tầng 35 phòng + mb - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.