Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Ký Hòa_Trần Hưng Đạo_Nguyễn Trãi, P11, Q5. DT: 4.2x24m, 3 lầu. Gía bán 24 TỶ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

-Bán nhà mặt tiền Ký Hòa_Trần Hưng Đạo_, Phường 11, Quận 5 -Diện tích: 4.2m x 24m vuông vức, công nhận đủ. -Kết cấu: Nhà trệt, 3 lầu -Vị trí cực kỳ đắc địa: Mặt tiền đường Ký Hòa, khu kinh doanh đa ngành sầm uất. Gần chợ, bệnh viện, trường học, thuận tiện di chuyển sang Quận 1, 10, 6. Thích hợp mở văn phòng, showroom, spa, căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê giữ tài sản.... -Giá bán 26,2 tỷ nay gia đình chia tài sản bán nhanh 24 Tỷ -Liên hệ_Lê Tuấn0938251089Để được xem nhà và gặp chính chủ làm việc ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

24 tỷ

92.4 m²
259,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ký Hòa, P. 11, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Ký Hòa_Trần Hưng Đạo_Nguyễn Trãi, P11, Q5. DT: 4.2x24m, 3 lầu. Gía bán 24 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.