Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán toà nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, P1, quận 5. DT: 14,3x26m giá 230 tỷ. Hầm 8 tầng

Ngày đăng: 22/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Khan hiếm, chủ cần bán building mặt tiền ngay Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5. - DT: 14.3 x 26m. DTCN: 402m2. - Kết cấu: Hầm, 8 tầng, PCCC đầy đủ chuẩn VP. - HĐ thuê: 630tr/tháng (Trường Anh Ngữ thuê 5 năm, 2 năm tăng 10%). - Diện tích sàn: 2197,4m2. - Pháp lý: Cá nhân, tòa nhà mới 100% và hoàn công năm 2024. Giá: 230 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

033 373 ****

Vị trí bản đồ

230 tỷ

402 m²
572,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 1, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán toà nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, P1, quận 5. DT: 14,3x26m giá 230 tỷ. Hầm 8 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.