Tin đăng đã hết hạn.

Hai Mặt Tiền Nguyễn Văn Cừ Q5 ( 5 * 10 ) 3 Lầu 20.5 Tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hai Mặt Tiền Nguyễn Văn Cừ Q5 ( 5 * 10 ) 3 Lầu 20.5 Tỷ - Chính chủ cần bán căn nhà , Hai Mặt Tiền Nguyễn Văn Cừ phường 2 quận 5 - Hiện trạng 4 lầu , vỉa hè kinh doanh rộng , đang cho thuê 40 triệu - Diện tích: ngang 5m dài 10m - Vị trí sát Nguyễn Trãi , cách Chợ Bến Thành 7 phút đi xe - Giáp quận 1, quận 3, quận 10 - Giá bán chỉ 20.5 tỷ có bớt - Liên hệ: 0916290011 anh Phát hoặc zalo

Xem thêm

Liên hệ:

091 629 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

4 PN, 4 WC
48 m²
427,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. 2, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
BP

Bùi Văn Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hai Mặt Tiền Nguyễn Văn Cừ Q5 ( 5 * 10 ) 3 Lầu 20.5 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.