Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán nhà mặt tiền đường Ngô Quyền Quận 5, DT 122m2, ngang 4.2m x 2 tầng, giá chỉ 27,5 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa trung tâm Quận 5: Cách Chợ An Đông chỉ 3 phút đi bộ. Gần Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Nguyễn Tri Phương, Bệnh viện Đại học Y Dược (bán kính 1km). Thuận tiện đến Trung tâm Quận 1, Quận 3, Quận 10 chỉ 5 phút. Bao quanh nhiều trường học, ngân hàng, trung tâm thương mại, siêu thị lớn. Thông tin chi tiết: Diện tích: 122m2 (4.2m x 29m). Nhà 2 mặt tiền trước và sau, 2 tầng, tiện cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Giá chỉ 27,5 tỷ, rẻ hơn định giá của ngân hàng. Phù hợp mua để ở, kinh doanh, cho thuê, hoặc đầu tư lâu dài. Liên hệ chủ nhà: Mr. Thái 0886651886 - tận mắt xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

088 665 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

3 PN, 3 WC
122 m²
225,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. 10, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Xuân Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán nhà mặt tiền đường Ngô Quyền Quận 5, DT 122m2, ngang 4.2m x 2 tầng, giá chỉ 27,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.