Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà mặt tiền 265-267 Trần Bình Trọng, P.4 Quận 5: DT 200,8m2 (10x20m) hầm 7 tầng. HĐT 350tr/th

Ngày đăng: 31/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp! Tòa nhà khan hiếm mặt tiền đường 265 - 267 Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5 TPHCM: - Diện tích: 10m x 20m vuông vức, không lộ giới, diện tích công nhận 200,8m². - Kết cấu: Hầm 7 tầng. Tòa nhà xây dựng kiên cố, thiết kế đẹp và được trang bị đầy đủ hệ thống PCCC. - DTSXD: Gần 1200m². - Hiện tại đang cho thuê mỗi tháng 350 triệu và thời gian còn hơn 2 năm. - Vị trí đẹp nhất cung đường, ngay An Dương Vương, Trần Phú, gần các trường đại học lớn, gần Quận 1 và đường Trần Bình Trọng thương hiệu kinh doanh sầm uất đa ngành nghề và tập trung nhiều tòa nhà và thương hiệu lớn tại TPHCM. - Pháp lý sạch, sổ hồng hoàn công, chính chủ giao dịch. - Giá bán: 150 tỷ còn thương lượng. - Liên hệ: 0906998956 gặp Phan Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

150 tỷ

200.8 m²
747,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Bình Trọng, P. 4, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà mặt tiền 265-267 Trần Bình Trọng, P.4 Quận 5: DT 200,8m2 (10x20m) hầm 7 tầng. HĐT 350tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.