Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà mặt tiền 160 - 162 Lê Hồng Phong, Phường 3, Quận 5, 9.8m x 22m, hầm 8 lầu (1.528m2 sử dụng)

Ngày đăng: 31/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán tòa nhà mặt tiền 160 - 162 Lê Hồng Phong, Phường 3, Quận 5. - Vị trí đắc địa, ngay góc Nguyễn Trãi, đường 2 chiều, tài sản khan hiếm trên thị trường, tiếp giáp Quận 1 & Quận 10. - Diện tích: 9.8m x 22m. Công nhận đủ 212m2. - Kết cấu: 1 hầm, 8 tầng, diện tích sàn sử dụng 1.528m. - Building chuẩn văn phòng, ốp kín full mặt tiền, mới đẹp, hiện đại, đầy đủ hệ thống PCCC, thang máy, thang bộ,.. Đang cho thuê 350 triệu/tháng thu net. - Giá: 180 tỷ TL. Nhà Thật - Hình Thật - Giá Thật. * Liên hệ 0906998956 gặp Phan Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

180 tỷ

212 m²
849,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. 3, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà mặt tiền 160 - 162 Lê Hồng Phong, Phường 3, Quận 5, 9.8m x 22m, hầm 8 lầu (1.528m2 sử dụng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.