Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố tại Trần Hưng Đạo, Quận 5, TP. HCM giá tốt 22 tỷ, 72m2. Đang cho thuê mặt bằng 27 triệu

Ngày đăng: 27/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà mặt phố đẹp tại Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5, TP. HCM. Căn nhà có thiết kế 2PN + 2WC/PT + bếp, với diện tích 72m2, giá 22 tỷ. Đang cho thuê mặt bằng 27 triệu/tháng. Tầng 2 đang trống. Điểm đặc biệt: Căn nhà hướng Đông Nam, mặt tiền rộng 4m, đường vào rộng 40m, rất thuận tiện cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, phù hợp với phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Khu vực xung quanh: Nằm gần công viên Hòa Bình, bệnh viện Nguyễn Tri Phương, và các siêu thị như Mẹ Bầu & Em Bé, Winmart +. Hệ thống trường học như Cao Đẳng Kinh Tế Đối Ngoại cũng chỉ cách vài phút di chuyển. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0914864379 - Huỳnh Thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

091 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
305,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. 2, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố tại Trần Hưng Đạo, Quận 5, TP. HCM giá tốt 22 tỷ, 72m2. Đang cho thuê mặt bằng 27 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.