Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp! Tòa nhà khan hiếm MT Trần Bình Trọng, P4, Q5. DT:10x20m, Hầm 7 tầng, HĐT 300tr

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

-Cần bán gấp! Tòa nhà khan hiếm mặt tiền đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5 TPHCM: - Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận 200m². - Kết cấu: Hầm 7 tầng. Tòa nhà xây dựng kiên cố, thiết kế đẹp và được trang bị đầy đủ hệ thống PCCC. - DTSXD: Gần 1200m². - Hiện tại đang cho thuê mỗi tháng 300 triệu/tháng đến năm 2030. - Vị trí đẹp gần Quận 1 và đường Trần Bình Trọng thương hiệu kinh doanh sầm uất đa ngành nghề và tập trung nhiều tòa nhà và thương hiệu lớn tại TPHCM. - Pháp lý sạch, sổ hồng hoàn công, chính chủ giao dịch. - Giá bán: 155 tỷ thương lượng -Liên hệ_Lê Tuấn0938251089Để xem nhà và gặp chính chủ làm việc ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

155 tỷ

200.8 m²
771,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Bình Trọng, P. 4, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp! Tòa nhà khan hiếm MT Trần Bình Trọng, P4, Q5. DT:10x20m, Hầm 7 tầng, HĐT 300tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.