Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà 7 tầng mặt tiền kinh doanh Quận 5, 4.2 x 38m, giáp Quận 1, Quận 3, Quận 10, An Đông, 49.xtỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Diện tích: 4.2m x 38m, 162m2. + Kết cấu: Hầm, trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng, thang máy cao cấp. Tổng DTSD: 900m2. + Vị trí mặt tiền kinh doanh Trung tâm Quận 5, giáp Quận 1, Quận 10, Quận 3, chợ An Đông, Ngã 6 Dân Chủ, Ngã 6 Cộng Hòa... Thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề. + Pháp lý chuẩn, công chứng ngay. HTQ-EA6770. Liên hệ xem nhà 0868631668, Huỳnh Thanh Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

086 863 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

49,99 tỷ

162 m²
308,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
P. 4, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Huỳnh Thanh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà 7 tầng mặt tiền kinh doanh Quận 5, 4.2 x 38m, giáp Quận 1, Quận 3, Quận 10, An Đông, 49.xtỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.