Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền lớn đường Nguyễn Văn Cừ, Quận 5 DT 50x50m CN 2000m2

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngày đăng: Hôm nay. Bán nhà mặt tiền lớn đường Nguyễn Văn Cừ, Quận 5. Diện tích đất hiếm có: 50m x 50m Công nhận: 2.000m2. Vị trí vàng: Mặt tiền Nguyễn Văn Cừ tuyến đường huyết mạch kết nối Quận 1, Quận 5 và Quận 10. Thế đất vuông vức, mặt tiền cực rộng thích hợp xây dựng trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp,... Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Giá bán: 600 triệu/m2. Tổng giá trị: 1.200 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Sản phẩm siêu hiếm tại trung tâm Quận 5 cơ hội đầu tư hoặc phát triển dự án đẳng cấp, giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian. Liên hệ cho em - Lê Thắng 0918886268, để biết thêm thông tin chi tiết và mua bán chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1.200 tỷ

2.000 m²
600 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. 4, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền lớn đường Nguyễn Văn Cừ, Quận 5 DT 50x50m CN 2000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.