Tin đăng đã hết hạn.

Chính 1 đời chủ cần bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Phường 9, Quận 5

Ngày đăng: 14/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà chính 1 đời chủ xưa nay. Có việc gia đình cần bán nhanh nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Quận 5. - DT: 4.2x21m vuông vức không lộ giới không lỗi phong thủy. - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu kiên cố. - Vị trí cực kì sang trọng, gần vòng xoay Nguyễn Tri Phương, có vỉa hè rộng 6m trước nhà thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.. - Sổ hồng chính chủ công chứng mua bán nhanh. - Giá bán: 26 tỷ TL. - Liên hệ xem nhà: 0911265926 Chí Công. * Thông tin chính xác 100 %*.

Xem thêm

Liên hệ:

091 126 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

88.2 m²
294,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. 9, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hồ Chí Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính 1 đời chủ cần bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Phường 9, Quận 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.