Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí mặt tiền Trần Hưng Đạo, ngộp nặng giảm từ 38 tỷ chốt cứng 28 tỷ đầu tư đảm bảo sinh lời

Ngày đăng: 14/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu vị trí mặt tiền Trần Hưng Đạo ( ngay cạnh Phúc Long ) ngộp nặng giảm từ 38 tỷ chốt cứng 28 tỷ, đang vay bank 22 tỷ đầu tư đảm bảo sinh lời cao. - Vị trí : Nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo, Phường 11, Quận 5 - Diện tích 64 m2 ( ngang 4 sâu 16m ) - Kết cấu nhà 4 tầng vững chắc, phong thủy tốt. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Chợ Rẫy, bệnh viện Nguyễn Tri Phương, bệnh viện 30-4. - Gần công viên Võ Văn Kiệt, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn. - Trường mầm non Hoa Mai, THCS và THPT Văn Lang, trung tâm tiếng Trung Hoa Văn Thương Mại Thành Phố 2. - Giá bán : chỉ 28 tỷ VNĐ Hotline: 0906901557 liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đi xem nhà thực tế Ngoài ra bên em còn rất nhiều sản phẩm bán và cho thuê như đất nền, biệt thự, villa, nhà phố, mặt bằng kinh doanh: Spa, nhà hàng, quán caffe,... Liên hệ : 0906901557

Xem thêm

Liên hệ:

090 690 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

28 tỷ

64 m²
437,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 11, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Đức Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí mặt tiền Trần Hưng Đạo, ngộp nặng giảm từ 38 tỷ chốt cứng 28 tỷ đầu tư đảm bảo sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.