Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Siêu khan hiếm Mặt tiền Trần Phú, Quận 5 - Ngang:6x25m - 6 Tầng - HĐT:100trđ - Giá 32 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt tiền Trần Phú, Phường 9, Quận 5 - Diện tích : Ngang 6m x 25m - Kết cấu : 6 Tầng có Thang máy - Hợp đồng thuê: 100 triệu đồng/tháng - Pháp lý cá nhân, chính chủ có thể công chứng ngay - Giá bán: 32 tỷ - Vị trí tuyệt đẹp, đắc địa. Khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề - Anh/Chị liên hệ Nguyên 0937892806) để xem nhà trực tiếp 24/7 (Zalo/Viber)

Xem thêm

Liên hệ:

093 789 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

32 tỷ

130 m²
246,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 9, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Vương Thọ Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Siêu khan hiếm Mặt tiền Trần Phú, Quận 5 - Ngang:6x25m - 6 Tầng - HĐT:100trđ - Giá 32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.