Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 mặt tiền tại Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, TP.HCM, giá siêu hời 19,5 tỷ, 32m2

Ngày đăng: 14/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà góc 2 mặt tiền tại Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, TP.HCM là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng kết hợp với kinh doanh. Với diện tích 32m2 (3,8m x 10m) , thiết kế 4 tầng, gồm 2PN + 3WC, không gian rộng rãi và thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Điểm nhấn của căn nhà này là mặt tiền rộng 20m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, tạo điều kiện thuận lợi cho việc thu hút khách hàng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới, Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Nguyễn Tri Phương. - Cách Công viên Võ Văn Kiệt, Công viên Hòa Bình không xa. - Tiện ích xung quanh như Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Satra mart - Siêu Thị Sài Gòn. - Các trường học như Trung tâm Tiếng Trung Hoa Văn Thương Mại TP.HCM và Trường TH, THCS và THPT Văn Lang. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này. Liên hệ ngay với Trần Đức qua số điện thoại 0918400867 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 840 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

2 PN, 3 WC
32 m²
609,38 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. 2, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 mặt tiền tại Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, TP.HCM, giá siêu hời 19,5 tỷ, 32m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.