Tin đăng đã hết hạn.

Gấp quá gấp! Bán toà nhà MT Võ Văn Kiệt, Q5 (17x15m) 1 hầm 7 tầng, HĐT 285tr/tháng, chỉ 83 tỷ TL

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp! Tòa nhà văn phòng MT Võ Văn Kiệt, phường 10, Quận 5. - Diện tích: 17 x 15m công nhận đủ. - Kết Cấu: Xây dựng: 1 Hầm 7 tầng thang bộ, thang máy. - Giá thuê: 285 triệu/tháng (dự kiến). - Khuôn đất vuông vức - không lỗi trong thủy - cần bán gấp. - Giá bán: Đã hạ 10 tỷ: Còn 83 tỷ TL. - Liên hệ xem nhà: 0938255067 Tuấn Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

83 tỷ

255 m²
325,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. 10, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp quá gấp! Bán toà nhà MT Võ Văn Kiệt, Q5 (17x15m) 1 hầm 7 tầng, HĐT 285tr/tháng, chỉ 83 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.