Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Trần Bình Trọng, Quận 5. Diện tích: 535m2. XD được 1 hầm 8 tầng. Giá 120 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền Trần Bình Trọng, Quận 5. - Diện tích đất: 535m2. - Xây dựng : 1 hầm + 8 tầng. - Vị trí đẹp. Xung quanh nhiều tòa nhà. Di chuyển về Quận 1 rất gần. Tiện làm văn phòng công ty, spa, bệnh viện thẩm mỹ... - Pháp lý cá nhân, sẵn sàng giao dịch. - Giá bán: 120 Tỷ. Có thương lượng. - Thông tin chuẩn 100%. - Liên hệ: 0906320089. Phạm Trường.

Xem thêm

Liên hệ:

090 632 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

535 m²
224,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Bình Trọng, P. 3, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Quốc Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Trần Bình Trọng, Quận 5. Diện tích: 535m2. XD được 1 hầm 8 tầng. Giá 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.