Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Trần Phú (2 chiều), P. 8, Q. 5 - 6x20m - 7 tầng - HĐT: 120tr/tháng - Giá 33 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Trần Phú - đoạn 2 chiều, Phường 8, Quận 5. - Vị trí đoạn 2 chiều cực kì sang trọng - tập trung nhiều ngân hàng lớn, showroom, trung tâm thương mại, trung tâm hội nghị,... - Diện tích: 6x20m. - Kết cấu: 7 tầng - thang máy - Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng. - Giá: 33 tỷ. ------------ - Hotline/Zalo: 0902912007 Em Hoàng (MTG - MQC) Hỗ trợ tư vấn 24/7 - Chân thành cảm ơn quý cô chú, anh chị đã quan tâm và xem tin. Rất mong được đồng hành cùng anh chị trong quá trình tìm mua căn nhà phù hợp ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

33 tỷ

112 m²
294,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 8, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hoàng Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Trần Phú (2 chiều), P. 8, Q. 5 - 6x20m - 7 tầng - HĐT: 120tr/tháng - Giá 33 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.