Tin đăng đã hết hạn.

Giá bán: 33 tỷ giảm còn 30.5 tỷ tòa nhà mặt tiền kinh doanh Q. 5 DT 151.57m2, 1 lầu

Ngày đăng: 22/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giá bán: 33 tỷ giảm còn 30.5 tỷ. Tòa nhà mặt tiền kinh doanh Q. 5. Địa chỉ: Tân Thành, P. 12, Q. 5, TP. HCM. Diện tích: 151,57m² (Ngang 18,75m x Dài 8,59m) Mặt tiền cực rộng. Hiện trạng: Đã cho thuê 85 triệu/tháng (hợp đồng mới ký). Giá bán: 33 tỷ giảm còn 30.5 tỷ. LH: 0907579589

Xem thêm

Liên hệ:

090 757 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,75m

Vị trí bản đồ

30,5 tỷ

3 PN, 3 WC
151.57 m²
201,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Thành, P. 12, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
AL

Anh Lập

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá bán: 33 tỷ giảm còn 30.5 tỷ tòa nhà mặt tiền kinh doanh Q. 5 DT 151.57m2, 1 lầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.