Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt tiền BV Chợ Rẫy đường Phạm Hữu Chí (DT: 6,7x18m, Hầm 4 tầng) P. 12 quận 5 - giá 42 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu vị trí đoạn đẹp nhất đường Phạm Hữu Chí, Phường 12, Quận 5 góc Thuận Kiều gần bệnh viện Chợ Rẫy - Hùng Vương - Huyết Học - Đại Học Y Dược - Hùng Vương. - Duy nhất khu vực đúng 1 căn diện tích lớn. Ngay Sát Thuận Kiều. - Diện tích: 6.7 x 18m. - Kết cấu: Hầm + 4 tầng. - Pháp lý đầy đủ, giao dịch ngay. - Vị trí đẹp, đoạn đẹp nhất, không bị lỗi phong thuỷ. - Phù hợp làm văn phòng, phòng khám, nhà thuốc,... - Giá: 42 tỷ thương lượng chính chủ. LH: 0919274986 Thiên Vũ (tránh làm mất thời gian thông tin trên là chuẩn xác).

Xem thêm

Liên hệ:

091 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m

Vị trí bản đồ

42 tỷ

120.6 m²
348,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Phạm Hữu Chí, P. 12, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Thiên Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt tiền BV Chợ Rẫy đường Phạm Hữu Chí (DT: 6,7x18m, Hầm 4 tầng) P. 12 quận 5 - giá 42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.