Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm có toà nhà 7 tầng khu Compound Nguyễn Trãi, Quận 5 Kế ĐH Sài Gòn! - giá 24 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5. Diện tích: 4m x 26m. Diện tích công nhận: 106m2. Kết cấu: Hầm + 6 tầng (tổng 7 tầng). Ưu điểm nổi bật: Vị trí "Độc Đáo" trong khu Compound nội bộ: Nằm trong khu compound an ninh, yên tĩnh ngay trên con đường Nguyễn Trãi sầm uất bậc nhất Quận 5. Vị trí này rất lý tưởng để kinh doanh, văn phòng hoặc cho thuê. Kế bên Đại học Sài Gòn: Lợi thế lớn về vị trí, thu hút lượng lớn sinh viên, giảng viên và nhân viên văn phòng, tạo tiền đề vững chắc cho việc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ (CHDV) hoặc làm trung tâm đào tạo. Toà nhà quy mô 7 tầng: Kết cấu Hầm + 6 Tầng kiên cố, tối ưu hóa không gian sử dụng. Phù hợp cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, hoặc mô hình CHDV quy mô vừa. Khu dân trí cao: Phường 3, Quận 5 là khu vực phát triển ổn định, tiện ích đầy đủ, đảm bảo môi trường sống và kinh doanh hiệu quả. Giá: 24 Tỷ. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu toà nhà cao tầng trong khu compound nội bộ ngay trung tâm Quận 5 với tiềm năng sinh lời vượt trội. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0933205009 Mr. Thức.

Xem thêm

Liên hệ:

093 320 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

24 tỷ

104 m²
230,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. 3, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933205009

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm có toà nhà 7 tầng khu Compound Nguyễn Trãi, Quận 5 Kế ĐH Sài Gòn! - giá 24 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.